| Chất liệu sản phẩm | Đồng hoặc đồng thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | D50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | 80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ15-250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Đúc ngang |
| Lò luyện kim | 120-1500KW |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau Đồng tin Phosphors đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 10-30 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Phạm vi đường kính trong của cuộn dây | Chiều rộng (330- 455) × độ dày (0,01-16) |
| Chất liệu sản phẩm | đồng, đồng ,, |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải, tấm |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | (12-30) mm |
| Kiểu | Ngang, tự động, liên tục |
| Tốc độ cuộn của cuộn | (550-750) mm phút |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, đồng, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, thỏi, rỗng, phôi, tấm |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau bằng đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống rỗng |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |