| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi có kích thước 80 × 80.100 × 100.120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R4M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi có kích thước 80 × 80.100 × 100.120 × 120.150 × 150 mm |
| Tên | máy đúc liên tục ccm |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R6M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi 100 × 100 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R6M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi 120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R6M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi 80 × 80.100 × 100.120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R4M |
| Nguyên liệu thô | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi 80×80,100×100,120×120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu của khách hàng |
| hồ quang máy | R4M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi có kích thước 80 × 80.100 × 100.120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R4M |
| Tên sản phẩm | Máy đúc liên tục đi lên |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ8mm |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ150mm |
| Tên | máy đúc đồng liên tục |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| ĐẶC ĐIỂM | NOISE THẤP |
| Tên | Máy đúc liên tục ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |