| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | 50mm-120mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6000mm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | 30x5mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Cuộn |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ150mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Loại thiết bị | Nằm ngang |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | tấm, tấm, tấm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ, đồng thau, đồng |
| Độ dày sản phẩm | (80-300) mm |
| Chiều rộng của sản phẩm | (420-- 1200) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod, Bar, rỗng, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | Tuỳ chỉnh làm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tuỳ chỉnh làm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod, phôi, phôi, rỗng |
| Đường kính sản phẩm | Tuỳ chỉnh làm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |