| Loại thiết bị | Thẳng đứng |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | Bán liên tục |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim magiê |
| Kích thước khuôn | Phôi kích thước 5 inch -12 inch |
| sản lượng | (2-10) |
| Loại thiết bị | Thẳng đứng |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | Bán liên tục |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim magiê |
| Kích thước khuôn | Kích thước 5 inch -12 inch |
| sản lượng | (2-10) |
| Loại thiết bị | Thẳng đứng |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | Bán liên tục |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim magiê |
| Kích thước khuôn | Kích thước 5 inch -12 inch |
| sản lượng | (2-10) |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm phiến |
| Nguồn gốc | Hàn Quốc, Trung Quốc (Đại lục) |
| Kiểu | Máy đúc liên tục ngang |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm phiến |
| độ dày | 16 mm |
| Kiểu | Máy đúc liên tục ngang |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm phiến |
| độ dày | 16 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm phiến |
| Nguồn gốc | Hàn Quốc, Trung Quốc (Đại lục) |
| Kiểu | Máy đúc liên tục ngang |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm phiến |
| độ dày | 16 mm |
| Tên | Máy đúc liên tục ngang |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |
| Chất liệu sản phẩm | Tấm đồng không có oxy |
|---|---|
| Loại sản phẩm | tấm dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 10-30mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Phạm vi đường kính bên trong cuộn dây | Φ(500--800) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Oxgen đồng miễn phí |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 16-20 |
| Tên | Máy đúc liên tục ngang |
| Phạm vi đường kính trong của cuộn dây | Độ dày (8--20) * chiều rộng (420--650) mm |