| Chất liệu sản phẩm | đồng thau hợp kim magiê đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm tấm |
| Đường kính sản phẩm | width450mm × thick14mm × 2strands |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | hợp kim magiê đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Đường kính sản phẩm | width450mm × thick14mm × 2strands |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | hợp kim magiê đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Đường kính sản phẩm | width450mm × thick14mm × 2strands |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Loại thiết bị | Thẳng đứng |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | Bán liên tục |
| Chất liệu sản phẩm | Hợp kim magiê |
| Kích thước khuôn | Kích thước 5 inch -12 inch |
| sản lượng | (2-10) |
| Chất liệu sản phẩm | Thanh đồng, thanh bar, thanh thép |
|---|---|
| Nhiệt độ định mức | 900oC |
| Dung lượng sạc | ≥8T |
| Số pha | Giai đoạn 3 |
| Tần số | 60Hz |
| Chất liệu sản phẩm | Thanh đồng, thanh bar, thanh thép |
|---|---|
| Nhiệt độ định mức | 900oC |
| Dung lượng sạc | ≥8T |
| Số pha | Giai đoạn 3 |
| Tần số | 60Hz |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | ống |
| Packaging Details | Packed in wooden case for outer packing |
| Delivery Time | 30 working days after received your payment |
| Payment Terms | T/T or L/C |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | ống |
| Packaging Details | Packed in wooden case for outer packing |
| Delivery Time | 30 working days after received your payment |
| Payment Terms | T/T or L/C |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ8-15mm |
| Tốc độ nóng chảy | 500kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy ccm dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ8-15mm |
| Tốc độ nóng chảy | 500kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |