| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ200mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống đồng đỏ 100mm |
| Đường kính sản phẩm | 95mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 25mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng, Đồng thau, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod-dây-phôi-phôi |
| Đường kính sản phẩm | Φ 30--200 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng Phosphor đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau bằng đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống rỗng |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | đồng, đồng thau, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 20mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Phạm vi đường kính trong của cuộn dây | 55455 × 16mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng không chứa oxy |
|---|---|
| Sản phẩm | dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 16-20 |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Phạm vi đường kính bên trong cuộn dây | Độ dày(8--20)*chiều rộng(420--650) mm |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | Tấm phiến |
| Nguồn gốc | Hàn Quốc, Trung Quốc (Đại lục) |
| Kiểu | Máy đúc liên tục ngang |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |
| Tên | Máy đúc liên tục đi lên |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện | Cooper đồng thau ống phôi dây rỗng |
| Số pha | 3 AC |
| Điện năng tiêu thụ | 80-320kw |
| Tỷ lệ nóng chảy | 300kg-1000kg |