| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng Phosphor đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Dimension(L*W*H) | 60cbms |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi có kích thước 80 × 80.100 × 100.120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | 1-12 thương hiệu |
| Máy hồ quang | R4M |
| Loại thiết bị | Nằm ngang |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | tấm, tấm, tấm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ, đồng thau, đồng |
| Độ dày sản phẩm | (80-300) mm |
| Chiều rộng của sản phẩm | (420-- 1200) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống đồng đỏ 100mm |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Chất liệu sản phẩm | hợp kim magiê đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Đường kính sản phẩm | width450mm × thick14mm × 2strands |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | hợp kim magiê đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Đường kính sản phẩm | width450mm × thick14mm × 2strands |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | hợp kim magiê đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Đường kính sản phẩm | width450mm × thick14mm × 2strands |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | D17-30mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |