| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | ống, rỗng, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| độ dày | (4--80) mm |
| Loại thiết bị | Nằm ngang |
| Chất liệu sản phẩm | đồng / đồng / đồng thau |
|---|---|
| Sản phẩm | dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | D8-30mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| ĐẶC ĐIỂM | NOISE THẤP |
| Tên | Máy đúc liên tục ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ250mm |
| độ dày | 8 mm |
| Loại thiết bị | Nằm ngang |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng không oxy |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng, đồng thau, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |