| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Tấm 120x2000 |
| Chiều dài sản phẩm | 6m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | theo thiết kế |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ brozen |
|---|---|
| Sức mạnh nóng chảy | 600kw |
| Mức điện áp | 600V |
| Số pha | Giai đoạn 3 |
| Tần số | 60Hz |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Tấm đồng không có oxy |
|---|---|
| Loại sản phẩm | tấm dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 10-30mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Phạm vi đường kính bên trong cuộn dây | Φ(500--800) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, đồng, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải, tấm |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 16-20 |
| Kiểu | Ngang, tự động, liên tục |
| Phạm vi đường kính trong của cuộn dây | Φ 500--800 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Oxgen đồng miễn phí |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 16-20 |
| Tên | Máy đúc liên tục ngang |
| Phạm vi đường kính trong của cuộn dây | Độ dày (8--20) * chiều rộng (420--650) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Tấm đồng không oxy |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Dải |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | 10-30mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Phạm vi đường kính trong của cuộn dây | Φ 500--800 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |