| Loại thiết bị | Thẳng đứng |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | Bán liên tục |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
| Lò luyện kim | 600KWx2 |
| sản lượng | 10T |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ15-250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | 60160mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ15-250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ150mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | đồng / đồng / đồng thau |
|---|---|
| Sản phẩm | dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | D8-30mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod, Bar, rỗng, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | Tuỳ chỉnh làm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tuỳ chỉnh làm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |