| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | 50x5mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6000mm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | D8-14,4mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Pipe Hollow |
| Đường kính sản phẩm | Φ (28--300) mm |
| Thể loại | Nằm ngang |
| Độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | 80180mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | D8-14,4mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | 80180mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, đồng, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, thỏi, rỗng, phôi, tấm |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | niken cupronickel, đồng, đồng thau, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Slab-Dải-ống-phôi-que |
| độ dày | Tuỳ chỉnh làm |
| Loại sợi | Tuỳ chỉnh làm |
| trọng lượng cuộn dây cuộn | 4000-5000 kg |