| Nguồn gốc | Hàn Quốc, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống đồng đỏ 100mm |
| Tên sản phẩm | nhà máy đúc liên tục |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi có kích thước 80 × 80.100 × 100.120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R4M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi có kích thước 80 × 80.100 × 100.120 × 120 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R4M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi 80 × 80 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R6M |
| Nguyên liệu | thép phế liệu |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm | Phôi 150 × 150 mm |
| Chiều dài sản phẩm | 6m-12m |
| Chuỗi sản phẩm | Theo nhu cầu khách hàng |
| Máy hồ quang | R6M |
| Chất liệu sản phẩm | đồng, đồng ,, |
|---|---|
| Sản phẩm | Dải, tấm |
| Phạm vi độ dày * phạm vi chiều rộng | (12-30) mm |
| Kiểu | Ngang, tự động, liên tục |
| Tốc độ cuộn của cuộn | (550-750) mm phút |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | D50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | 80-300KW |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, đồng, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, thỏi, rỗng, phôi, tấm |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Lò luyện kim | mãng cầu80-300KW |