| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | ống, rỗng, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| độ dày | (4--80) mm |
| Loại thiết bị | Nằm ngang |
| Product material | Bronze |
|---|---|
| Product | Rod-wire |
| Product diameters | Φ(18--300)mm |
| Type | Horizontal |
| Length | customized |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau bằng đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod-dây-phôi-phôi |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng, Đồng thau, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod-dây-phôi-phôi |
| Đường kính sản phẩm | Φ 30--200 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Phôi CCM |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tập quán |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | 50x5mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6000mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | Φ200mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tuỳ chỉnh làm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | Φ100mmx1-strand |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 1.5 M |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | 50x5mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6000mm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ250mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |