| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Niken cupronickel |
|---|---|
| Sản phẩm | ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ250mm |
| độ dày | 8 mm |
| Loại thiết bị | Nằm ngang |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng không oxy |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod-dây-phôi-phôi |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống đồng đỏ 100mm |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, đồng đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | Φ 220mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tuỳ chỉnh làm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |