| Chất liệu sản phẩm | Đồng, đồng thau, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ200mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, đồng đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | Φ 220mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tuỳ chỉnh làm |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | D8mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ200mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | 6m |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | gậy |
| Đường kính sản phẩm | Φ50mm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Rod, phôi, phôi, rỗng |
| Đường kính sản phẩm | Tuỳ chỉnh làm |
| Kiểu | Ngang và đúc |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng thau, Cooper |
|---|---|
| Sản phẩm | Thanh, phôi, phôi |
| Đường kính sản phẩm | D20-150mm |
| Kiểu | Đúc ngang |
| Lò luyện kim | 120-1500KW |
| Nguyên liệu | Cooper đồng thau |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện | Cooper đồng thau ống phôi dây rỗng |
| Số pha | 3 AC |
| Điện năng tiêu thụ | 80-320kw |
| Tỷ lệ nóng chảy | 300kg-1000kg |
| Tên | Máy đúc liên tục đi lên |
|---|---|
| Sản phẩm hoàn thiện | Cooper đồng thau ống phôi dây rỗng |
| Số pha | 3 AC |
| Điện năng tiêu thụ | 80-320kw |
| Tỷ lệ nóng chảy | 300kg-1000kg |