| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Nhà máy đúc dây liên tục |
| Đường kính sản phẩm | Φ10mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ, đồng thau, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ8mm-30 mm |
| Tốc độ nóng chảy | 300-900kg / giờ |
| Loại lò | Lò đôi |
| Chất liệu sản phẩm | Thau |
|---|---|
| Sản phẩm | Quán ba |
| Đường kính sản phẩm | Φ150mmx3-sợi |
| Tên | Máy đúc liên tục ngang |
| Chiều dài | 3M |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng Phosphor đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ, đồng thau, đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh, ống |
| Đường kính sản phẩm | Tuỳ chỉnh làm |
| Kiểu | Trở lên |
| Chiều dài | Tùy chỉnh |
| Loại thiết bị | Thẳng đứng |
|---|---|
| Phương thức sản xuất | Bán liên tục |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ, đồng thau, đồng |
| Lò luyện kim | 600KW |
| Công suất lò luyện | 2,5T |
| Tên sản phẩm | Máy ngang CCM |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống |
| Đường kính sản phẩm | Φ 28--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | 4--80 mm |
| Chất liệu sản phẩm | dây đồng hoặc cực âm đồng |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ8-30mm |
| Loại lò | Lò đôi |
| Sợi | 6 |
| Chất liệu sản phẩm | Đồng đỏ |
|---|---|
| Sản phẩm | Ống đồng đỏ 100mm |
| Đường kính sản phẩm | (28--300) mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| độ dày | (4--80) mm |
| Tên sản phẩm | Phôi CCM |
|---|---|
| Sản phẩm | Dây thanh |
| Đường kính sản phẩm | Φ 18--300 mm |
| Kiểu | Nằm ngang |
| Chiều dài | Tập quán |